| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| Painting | Premium Painting |
|---|---|
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Material | Q355B |
| Patents | CE, ISO9001 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| แบบอย่าง | SSB089 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 32 เมตร |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
|---|---|
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ถัง | ถัง 1.5CBM 2CBM 2.5CBM |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| เอื้อมมือ | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ความจุถัง | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพสูง |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ถัง | ถัง 1.5CBM 2CBM 2.5CBM |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนกล้องโทรทรรศน์และ 3 เดือนสำหรับถัง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูงหนา |