| ขุดลึก(ม.) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Disched |
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany ฯลฯ |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| OEM/ODM | ใช่ |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
|---|---|
| ถัง | 1CBM 1.5CBM 2CBM 2.5CBM ถัง |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
|---|---|
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขุดเทเลสโกปิค บูม |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ถัง | ถังหอย / grapple / grab |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| รุ่น | SSB089 |
| การเชื่อม | แข็งแกร่ง |
| ความเหมาะสม | เหมาะกับรถขุดยี่ห้อต่างๆ |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |