| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 17ม., 20ม., 25ม., 30ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 25 ตัน - 67 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ถัง | ถัง 1.5CBM 2CBM 2.5CBM |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนกล้องโทรทรรศน์และ 3 เดือนสำหรับถัง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูงหนา |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| ความลึกของการขุด | 6ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 18ม |
| เหมาะสำหรับ | ขุดหลุม หลุมฐานรากบ้าน หลุมลึก |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| Material | Q355B, Q690D, or others as you request |
|---|---|
| Apply to | 20-50ton excavator |
| Warranty | 6 months |
| Product name | excavator telescopic boom |
| Condition | new |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| ถัง | กระปุก / จับกระปุก |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูงกระบอกสูบที่มีชื่อเสียง |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มห่าน |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Painting | Premium Painting |
| Cylinders | High Quality Cylinders |
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |