| วัสดุ | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| สถานการณ์ | ใหม่ |
| ความลึกของการขุด | 6ม.-16ม |
| ใช้กับ | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ชื่อสินค้า | แขนเลื่อน |
|---|---|
| เหมาะสม | 3-36ตัน |
| การใช้งาน | งานขุด |
| วัสดุ | Q355B |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| กอง | เสาเข็มเหล็กแผ่น เสาเข็มซีเมนต์ |
|---|---|
| วัสดุ | พรีเมี่ยม Shaogang Q355B |
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้นและมีประสิทธิภาพสูง |
| การรับประกัน | 6 ผีเสื้อกลางคืน |
| การปรับแต่ง | มีบริการปรับแต่ง |
| Features | Long reach, digging hard sand, easy transportantion |
|---|---|
| Material | Shaogang Q355B |
| Digging Depth | 6m, 8m, 10m, 12m |
| Suitable working conditions | foundation pit, basement, narrow places |
| Condition | New |
| ชื่อ | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
|---|---|
| พิมพ์ | รถขุดหลายเครื่องบด/หลายเฉือน |
| ใบสมัคร | การดำเนินการบดและตัด |
| เหมาะสำหรับ | รถขุดขนาด 20-40 ตัน |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
|---|---|
| รุ่น | SSB089 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| ชื่อ | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
|---|---|
| พิมพ์ | รถขุดคราดราก |
| แอปพลิเคชัน | การเคลียร์ที่ดินและการเตรียมสถานที่ |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อ | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
|---|---|
| พิมพ์ | หัวคีบเปลือกส้ม |
| ใบสมัคร | การขนถ่ายหิน เหล็ก ไม้ และวัสดุอื่นๆ จำนวนมาก |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อ | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
|---|---|
| พิมพ์ | รถขุดคราดราก |
| แอปพลิเคชัน | การเคลียร์ที่ดินและการเตรียมสถานที่ |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| การรับประกัน | 6 ผีเสื้อกลางคืน |
|---|---|
| กอง | เสาเข็มเหล็กแผ่น เสาเข็มซีเมนต์ |
| ความยาว | 11m-24m |
| วัสดุ | พรีเมี่ยม Shaogang Q355B |
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้นและมีประสิทธิภาพสูง |