| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| OEM/ODM | ใช่ |
| การรับประกัน | ใช่ 6 เดือน 3 เดือน |
| ขุดลึก (M) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| บรรจุุภัณฑ์ | ใช่ฟองสบู่เคสไม้ |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| Number Of Sections | 3 Sections |
|---|---|
| Type | Excavator Attachment |
| Certificate | Yes |
| Warranty | 6 Months |
| Welding | Strong |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 65 ตัน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ลักษณะ | ขุดทรายได้ยาว เคลื่อนย้ายสะดวก |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนเลื่อน 3 เดือนสำหรับถัง |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความจุถัง | 0.1 CBM - 2CBM |
| สภาพ | ใหม่ |
| Welding | Better Welding |
|---|---|
| Type | Excavator Attachment |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| Maximum Reach | 18M 20M 25M 30M 32M |
| Warranty | 6 Months for Arm |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
| การเข้าถึงสูงสุด | 25ม. 30ม. 32ม |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| คำสำคัญ | ขายแขนกล้อง |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| ชื่อชิ้นส่วน | อุปกรณ์ excavator ยาว Reach บูมแขน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B/Q690 |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6-15ตัน |
| ความยาว | 7-14ม |