| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต | ใช่ |
| OEM / ODM | ใช่ |
| คำสำคัญ | เครื่องขุดกล้องโทรทรรศน์ |
| OEM/ODM | YES |
|---|---|
| Testings | YES |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| High Efficiency | YES |
| Material | LG700 |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ถังหอย (CBM) | 1.5CBM 2CBM 3CBM |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| OEM / ODM | ใช่ |
| วัสดุ | HG700, Q690D |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 12ม. 14ม. 16ม |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| รีลท่อ | ขยาย |
| กระบอก | กระบอกสูบ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
| OEM/ODM | ยอมรับ |
| สภาพ | ใหม่ |
| สี | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Suitable working environment | Digging Deep Pits, House Foundation Pit |
| Digging depth(m) | 12m 14m 16m 18m 20m |
| Longer service life-span | Yes |
| OEM / ODM | Yes |
| OEM/ODM | YES |
|---|---|
| Material | LG700 / HG785 / Q690D |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| Warranty | YES, 6 Months, 3 Months |
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| การขุดลึก (M) | 10m 12m 16m |
|---|---|
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| แพ็คเกจ | เคสไม้ / ฟอง |
| วัสดุ | Q355B Q690D |
| กระบอก | พรีเมี่ยม |