| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Cylinders | High Quality Improved Cylinders |
| Material | Q355B, High quality steel material |
| Warranty | 6 Months for The Arm |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 20Ton - 120ton |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| ลวดสลิง | มูติพล - สายกลม |
| คุณสมบัติ | การเข้าถึงระยะยาวความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อหนาสามารถรับความเครียดได้มาก |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับกองเสาเข็มบูม |
| ลวดเชื่อม | ลวดเชื่อม Jinqiao ลวดเชื่อมที่ดีขึ้น |
| คุณสมบัติ | การบริการที่ยาวนานขึ้น |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6ton - 60ton |
| วัสดุ | Q355B Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณร้องขอ |
| สภาพการทำงาน | การขุดอุโมงค์ หินแข็ง |
| Product name | Excavator Telescopic Arm |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| Suitable | 3-36Ton |
| Material | Q355B |
| Color | Customer Required |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| วัสดุ | Q355B วัสดุเหล็กคุณภาพสูง |
| ลักษณะ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| วัสดุ | Shaogang Brand Q355B |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| บำรุงรักษาง่าย | ใช่ |
| พรีเมี่ยม | ใช่ |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 12m 14m 16m 18m 20m |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| สี | สีแดง, เหลือง, ขาว, ปรับแต่ง |
| วัสดุ | LG700 / Q690D / BS900E |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| ใช้กับ | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 6ม.-16ม |
| ถัง | บุ้งกี๋มาตรฐาน / บุ้งกี๋แบบฝาพับ |
| สถานการณ์ | ใหม่ |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขน |
| ลวดสลิง | เชือกลวดหลายเส้น |
| รถขุดที่เหมาะสม | 20Ton - 120ton |
| ตัวเชื่อมต่อ | ตัวเชื่อมต่อคุณภาพสูงและหนา |