| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| พรีเมี่ยม | ใช่ |
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| คำสำคัญ | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
|---|---|
| วัสดุ | Q690D / HG785 |
| รถขุดที่เหมาะสม | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| Quality | Premium |
|---|---|
| OEM / ODM | Available |
| Digging depth | 6m-16m |
| Material | LG700 / BS700 / Q690D |
| Excavator Accessories | Bucket and other accessories |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | 3 ตัน - 50 ตัน |
|---|---|
| ถัง | 0.8CBM 1CBM 1.5CBM 2CBM |
| สภาพ | ใหม่แบรนด์ใหม่ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม 3 เดือนสำหรับถัง |
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Dipper Telescopic สำหรับรถขุด |
| เทคนิค | เทคนิคขั้นสูง |
| สภาพ | ใหม่แบรนด์ใหม่ |
| สี | สีเหลือง, แดง, น้ำเงิน, ขาว, ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 20Ton - 120ton |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การบํารุง | บำรุงรักษาง่าย |
| Material | LG700 / HG785 / Q690D |
|---|---|
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| Buckets(cbm) | 0.5cbm 1cbm 1.5cbm 2cbm |
| OEM/ODM | YES |
| Warranty | YES, 6 Months, 3 Months |
| ชื่อชิ้นส่วน | อุปกรณ์ excavator ยาว Reach บูมแขน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B/Q690 |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 10-22ตัน |
| ความยาว | 14m |
| Efficiency | High Efficiency, High Effective |
|---|---|
| Bucket | 2cbm Clamshell Bucket |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Digging Depth(m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |