| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม |
| ไปป์ไลน์ | ไปป์ไลน์ไร้รอยต่อไม่ใช่เรื่องง่ายล้มเหลว |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน 24 ชั่วโมง |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เอื้อมมือ | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแกร่งขึ้นปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 20 ตันขึ้นไป |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| คุณภาพ | อันดับ 1 |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| OEM / ODM | ใช่ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความจุของถังแบบฝาพับ | 1 ลบ.ม. - 3 ลบ.ม |
| ขุดลึก (M) | 18ม. 22ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| รถขุดที่เหมาะสม | 10 ตัน - 200 ตัน |
|---|---|
| ยี่ห้อรถขุด | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Kobelco ฯลฯ |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ 24 ชั่วโมง |
| คุณภาพสูง | พรีเมี่ยมอันดับ 1 |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| วัสดุ | Q355B |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion ฯลฯ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขน 3 เดือนสำหรับถัง |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับ Boom and Arm, 3 เดือนสำหรับ Bucket |
| คุณสมบัติ | การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |