| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
|---|---|
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 12m 14m |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| สี | สีขาวสีเหลืองสีขาวสีแดง ฯลฯ |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| ขุดลึก(ม.) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ถังหอย (CBM) | 1.5CBM 2CBM 3CBM |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | LG700 / HG785 |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 14m 16m 18m |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | กระปุกกระปุก / กระปุกมาตรฐาน |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| OEM/ODM | ใช่ |
| การรับประกัน | ใช่ 6 เดือน 3 เดือน |
| ขุดลึก (M) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| บรรจุุภัณฑ์ | ใช่ฟองสบู่เคสไม้ |
| Product name | Excavator Telescopic Arm |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO9001 |
| Suitable | 3-36Ton |
| Material | Q355B |
| Color | Customer Required |
| Front Attachments | Clamshell Bucket, Standard Bucket |
|---|---|
| Condition | New |
| Model | Telescopic Excavator 08 |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| Bucket Capacity | 0.6m3, 1m3, 1.5m3, 2.2m3, 2.5m3 |
| สถานการณ์ | ใหม่ |
|---|---|
| อุปกรณ์ขุด | ถังและอุปกรณ์เสริมอื่น ๆ |
| บริการหลังการขาย | มี |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| วัสดุ | Q355B วัสดุเหล็กคุณภาพสูง |
| ลักษณะ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |