| วัสดุ | BS900E หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว (ม.) | 10ม. - 32ม |
| รุ่นรถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 25Ton - 65Ton |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Grab |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| ขุดลึก (M) | 20m 25m 30m 32m 35m |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| อย่างลวก ๆ | 6 เดือนถึง 1 ปี |
| การซ่อมบำรุง | การบำรุงรักษาที่สะดวก |
| เครื่องติดต่อด้านหน้า | กระปุก / จับกระปุก |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| OEM / ODM | ใช่ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 4m, 8m, 10m, 12m, 16m |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| การทดสอบ | ใช่ |
| สี | ปรับแต่ง, แดง, เหลือง, ขาว |
| การรับประกัน | ใช่ 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| Spring Hose | Premium |
|---|---|
| Material | LG700 / HG785 |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | กระปุกกระปุก / กระปุกมาตรฐาน |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Efficiency | High Efficiency, High Effective |
|---|---|
| Bucket | 2cbm Clamshell Bucket |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Digging Depth(m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| OEM / ODM | YES |
|---|---|
| High Efficiency | YES |
| Color | Accoring to clients' requirement |
| Customized | YES |
| MOQ | 1 piece / set |
| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| พรีเมี่ยม | ใช่ |
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |