| Features | Telescopic |
|---|---|
| Material | BS900E, Stronger |
| Model | Excavator Telescopic Boom Telescopic Arm 09 |
| Suitable Excavators | 25ton - 66ton |
| Suitable Brands | Hitachi Komatsu Sany Kato Zoomlion etc |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
| OEM/ODM | ยอมรับ |
| สภาพ | ใหม่ |
| สี | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| วัสดุ | แอลจี700 |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 12m 14m 16m 18m 20m |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต | ใช่ |
| OEM / ODM | ใช่ |
| OEM/ODM | YES |
|---|---|
| Testings | YES |
| Suitable Excavator (ton) | 10ton to 60ton |
| High Efficiency | YES |
| Material | LG700 |
| วัสดุ | Shaogang Brand Q355B, Q690D |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| ติดตั้งง่าย | ใช่ |
| บำรุงรักษาง่าย | ใช่ |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
| Features | Telescopic |
|---|---|
| Material | BS900E, Stronger |
| Model | Excavator Telescopic Boom Telescopic Arm 09 |
| Color | YES, Yellow, Red, White, Etc |
| Suitable Excavators | 25ton - 66ton |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 6 ตัน - 66 ตัน |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| ใช้กับ | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 6ม.-16ม |
| ถัง | บุ้งกี๋มาตรฐาน / บุ้งกี๋แบบฝาพับ |
| สถานการณ์ | ใหม่ |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดหลายเส้น |
| ความยาวในการขุด | 10m 12m 20m 25m 30m 32m |
| การเชื่อม | การเชื่อมที่ดีขึ้น |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | กระปุกกระปุก / กระปุกมาตรฐาน |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| อะไหล่ | อะไหล่พรีเมี่ยมที่มีช่วงชีวิตที่ยาวนานขึ้น |
| ความลึกของการขุด | 14m 16m 18m |
| วัสดุ | LG700 / HG785 |