| ยี่ห้อ | เครื่องจักร Zhonghe |
|---|---|
| พิมพ์ | แขนบูมมาตรฐานหรือแบบปรับปรุง |
| ประเภทการย้าย | รถขุดตีนตะขาบ |
| ใช้กับ | วิศวกรรมอาคาร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | แบรนด์ที่มีชื่อเสียง-Shaogang Q355B |
|---|---|
| กระบอกสูบ | คุณภาพดี |
| คุณภาพเหล็ก | คุณภาพสูง |
| ลวดเชื่อม | ลวดเชื่อมพรีเมี่ยม |
| ขุดลึก (M) | 12m 16m |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
|---|---|
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ถัง | ถัง 1.5CBM 2CBM 2.5CBM |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| วัสดุ | BS900E พรีเมียม |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 25ม. - 32ม |
| สภาพแวดล้อมการทำงานที่เหมาะสม | หลุมมูลนิธิบ้านขุด หลุมลึก กระสุน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| วัสดุ | วัสดุ BS900E, พรีเมี่ยมและคุณภาพสูง |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงพรีเมี่ยม |
| ถัง | 1CBM 1.5CBM 2CBM 2.5CBM ถัง |
| การเข้าถึงนาน (M) | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| ไฟล์แนบด้านหน้า | ถังหอย, หัวคีบ, ถังมาตรฐาน |
| ควบคุมโดย | กระบอกและลวดสลิง |
| ขุดลึก (M) | 25ม. 30ม. 32ม |
| สี | ตามความต้องการของลูกค้า |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
|---|---|
| กระบอก | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ขุดลึก(ม.) | 6ม. 8ม. 10ม. 12ม. 14ม. 15ม. 16ม. 18ม. |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| วัสดุ | แอลจี700, HG785 |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| แบบอย่าง | SSB089 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 32 เมตร |
| เอื้อมมือ | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ความจุถัง | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพสูง |
| วัสดุ | Q690D ที่แข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความลึกของการขุด | 20ม. 22ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| ถังหอย | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |