| ความจุถัง | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.2cbm |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| OEM / ODM | ใช่ |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Painting | Premium Painting |
| Cylinders | High Quality Cylinders |
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
|---|---|
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
| แบบอย่าง | SSB089 |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 12m 14m |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| สี | สีขาวสีเหลืองสีขาวสีแดง ฯลฯ |
| ลักษณะ | การขุดลึกลึกลงไป |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E, วัสดุเบาและแข็งแรงกว่า |
| คำสำคัญ | แขนขุดกล้อง Telescopic พร้อมถังหอย |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับกระบอกสูบและแขนกล้อง |
| คุณภาพ | 1 อันดับแรกพรีเมี่ยมคุณภาพสูง |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| ขุดลึก(ม.) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Disched |
| อุปกรณ์ขุด | บุ้งกี๋, บุ้งกี๋มาตรฐาน, บุ้งกี๋แบบฝาพับ และอุปกรณ์อื่นๆ |
|---|---|
| คำสำคัญ | แขนยืดไสลด์ของรถขุด |
| วัสดุ | Q690D / HG785 / Q355B เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ใช้กับ | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Features | Telescopic |
|---|---|
| Material | BS900E, Stronger |
| Model | Excavator Telescopic Boom Telescopic Arm 09 |
| Suitable Excavators | 25ton - 66ton |
| Suitable Brands | Hitachi Komatsu Sany Kato Zoomlion etc |
| เงื่อนไข | ใหม่, แขน telescopic ใหม่ 100% |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ฝ่ายสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่องจักร | 6-36ต |