| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพสูง muti-strand |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Grab |
| ขุดลึก(ม.) | 20m 25m 30m 32m |
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| ความลึกของการขุด | 6ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 18ม |
| เหมาะสำหรับ | ขุดหลุม หลุมฐานรากบ้าน หลุมลึก |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| ถัง | ถังมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10กก.-730กก |
| คุณสมบัติ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |
| วัสดุ | HG785 |
|---|---|
| บริการช่วงชีวิต | การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | รถขุด 6 ตันถึง 50 ตัน |
| ถัง | มี |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| OEM/ODM | ใช่ |
|---|---|
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| คุณภาพสูง | ใช่ |
| รถขุด Suiatble | ฮิตาชิ โคมาตซู ซานี่ โซมลิโอน เป็นต้น |
| การเข้าถึงระยะไกล | 10m 12m 16m |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| มีประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูงกระบอกสูบที่มีชื่อเสียง |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพ | ใหม่ |