| ขุดลึก(ม.) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Disched |
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| ถัง | ถังหอย, 2cbm, 2.5cbm |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายอัตราความล้มเหลวต่ำ |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| ใบสมัคร | รถขุด |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Zhonghe |
| ชื่อชิ้นส่วน | Boom/arm/bucket cylinder |
| วัสดุ | Q355D/Q690D |
| สี | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 17ม., 20ม., 25ม., 30ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 25 ตัน - 67 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| Features | Long reach, high effective and longer life-span |
|---|---|
| Apply to | 20ton |
| Bucket capacity | 0.1 cbm - 1cbm |
| Condition | New |
| Material | Shaogang Q355B |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
| Painting | Premium Painting |
|---|---|
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| Material | Q355B |
| Patents | CE, ISO9001 |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| ถัง | ถังมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10กก.-730กก |
| คุณสมบัติ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |
| ประสิทธิภาพสูง | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| สภาพการทำงาน | ขุดดินตะกอนดินทราย ฯลฯ |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| วัสดุเหล็ก | เชากัง Q355B |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |