| ลักษณะ | การขุดลึกลึกลงไป |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E, วัสดุเบาและแข็งแรงกว่า |
| คำสำคัญ | แขนขุดกล้อง Telescopic พร้อมถังหอย |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับกระบอกสูบและแขนกล้อง |
| คุณภาพ | 1 อันดับแรกพรีเมี่ยมคุณภาพสูง |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 6 ตัน - 66 ตัน |
|---|---|
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
|---|---|
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| ออกแบบ | ทำงานได้อย่างราบรื่นการออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 18ม. 20ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่าย |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ระยะไกล | 10ม. 12ม. 15ม. 20ม. 25ม. 30ม. 32ม. |
| สี | แดงเหลืองน้ำเงินขาวปรับแต่งได้ |
| ยี่ห้อรถขุด | โคมัตสึ, ซานี่, ฮิตาชิ, โคเบลโก, คาโตะ ฯลฯ |
| สามารถพกพาสิ่งที่แนบมาได้ | แรงเฉือน, เครื่องบด, เบรกเกอร์ ฯลฯ |
| สภาพ | ใหม่, แขน telescopic ใหม่ 100% |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 6-36ต |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
|---|---|
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany ฯลฯ |
| สภาพ | ใหม่, แขน telescopic ใหม่ 100% |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 6-36ต |