| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมยืดไสลด์สองตอนของรถขุด |
|---|---|
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ประเภทการย้าย | รถเข่นขุด |
| วัสดุ | Q690d |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อสินค้า | แขนเลื่อน |
|---|---|
| เหมาะสม | 3-36ตัน |
| การใช้งาน | งานขุด |
| วัสดุ | Q355B |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| Welding | premium |
|---|---|
| Maximum Reach | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| Bucket Capacity | 2.2cbm |
| Condition | Brand New |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | Cat Hitachi Komatsu Sany |
| วัสดุ | Q355B |
| ขุดลึก (M) | 10m 12m 16m |
| Plates | Shaogang Plates |
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
|---|---|
| ออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany ฯลฯ |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| OEM/ODM | ใช่ |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่มีการรั่วไหลของน้ำมัน |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| รถขุดที่เหมาะสม | ฮิตาชิ โคมาตซู ซานี่ โซมลิโอน เป็นต้น |
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
|---|---|
| รุ่น | SSB089 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| คุณภาพ | พรีเมี่ยมคุณภาพสูง |
| ขุดลึก (M) | 20m 25m 30m 32m |
| คำสำคัญ | แขนเครื่องขุดกล้องโทรทรรศน์ |
| ถัง | 2CBM 2.5CBM Shamshell Bucket / Standard Bucket |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ถัง | 2cbm 2.5cbm bucket / grapple / grap |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| สภาพ | ใหม่ |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |