| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณร้องขอ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | งานอุโมงค์ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูงกระบอกสูบที่มีชื่อเสียง |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การดูแลรักษา | การบํารุงรักษาง่าย เพิ่มน้ํามันย่อยเป็นประจํา |
| ถัง | Clamshell Bucket / Hydraulic Grapple |
| Material | Q355B, Q690D, or others as you request |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| Condition | 100%new |
| Apply to | 6-50ton excavator |
| Working con | tunnel work |
| ชื่อสินค้า | ขุดกล้องโทรทรรศน์ |
|---|---|
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ประเภทการย้าย | รถขุดตีนตะขาบ |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 12-35 ตัน |
| วัสดุ | Q690d |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| พิมพ์ | แขนยืดไสลด์ |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| วัสดุ | Q355B |
|---|---|
| สี | แดง เหลือง น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion |
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Painting | Premium Painting |
| Cylinders | High Quality Cylinders |
| Color | Yellow, Red, White, Blue, Customized |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| ที่หมุนได้ | 360 องศา |
|---|---|
| การควบคุมคุณภาพ | การตรวจสอบ 100% ก่อนจัดส่ง |
| โอเอ็ม | ให้บริการ OEM |
| รุ่นขุดที่เหมาะสม | 4-55 ตัน |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุกล่องไม้ / ฟอง |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่าย |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| ถัง | ถังหอย |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |