| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| วัสดุ | Shaogang Q355B / Q690D |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
| ลักษณะ | แขนยืดไสลด์ |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| ความลึกในการขุดสูงสุด | 6m, 8m, 10m, 12m |
| การเข้าถึงระยะไกล | 10m 12m 16m |
|---|---|
| โอเอ็มดี/โออีเอ็ม | มี |
| สี | สีส้มสีน้ำเงินเหลืองสีเหลืองที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q355B, Q690D, วัสดุพรีเมี่ยม |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| โอเอ็มดี/โออีเอ็ม | มี |
|---|---|
| การเข้าถึงระยะไกล | 10m 12m 16m |
| บริการหลังการขาย | ใช่ 24 ชั่วโมง |
| วัสดุ | Q355B, Q690D, วัสดุพรีเมี่ยม |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | แขนเลื่อน |
|---|---|
| เหมาะสม | 3-36ตัน |
| การใช้งาน | งานขุด |
| วัสดุ | Q355B |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| วัสดุ | Q355B ประสิทธิภาพการเชื่อมที่ดีขึ้น |
|---|---|
| คุณภาพ | คุณภาพสูงพรีเมี่ยม |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | Cat Hitachi Komatsu Sany Zoomlion ฯลฯ |
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m |
| สี | มีสีแดง, สีเหลือง, สีขาวที่ปรับแต่งได้ |
| ชื่อชิ้นส่วน | ถังหอยขุด |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B, NM400, HARDOX500 เป็นตัวเลือก |
| ความกว้าง | การปรับแต่ง |
| ความจุ | 1-1.5cbm |
| รถขุดที่เหมาะสม | 20-30 ตัน |
| วัสดุ | Q690D / HG785 / Q355B |
|---|---|
| ใช้กับ | เครื่องขุด 6 ตัน - 36 ตัน |
| สถานการณ์ | ใหม่ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ความลึกของการขุด | 6ม.-16ม |