| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
|---|---|
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Package | YES |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| การสนับสนุนด้านเทคนิค | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| รุ่นขุด | PC300, CAT320, SY500HD ฯลฯ |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบที่ดีขึ้นคุณภาพสูง |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 6m, 12m, 16m, 18m |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| คำสำคัญ | ขายแขนกล้อง |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ลูกรอก | คุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 20m 25m 30m 32m |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| ออกแบบ | ทำงานได้อย่างราบรื่นการออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 18ม. 20ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| รุ่น | SSB089 |
| การเชื่อม | แข็งแกร่ง |
| ความเหมาะสม | เหมาะกับรถขุดยี่ห้อต่างๆ |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
|---|---|
| รุ่น | SSB089 |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| ใช้กับ | ขุดทราย ดิน ตะกอน ฯลฯ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความลึกของการขุด | 25ม. 30ม. 32ม |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |