| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 20m 25m 30m 32m |
| ถัง | กระปุกกระปุก / กระปุกมาตรฐาน |
| คำสำคัญ | แขนเครื่องขุดกล้องโทรทรรศน์ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยมคุณภาพสูง |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| ไฟล์แนบด้านหน้า | ถังหอย, หัวคีบ, ถังมาตรฐาน |
| ควบคุมโดย | กระบอกและลวดสลิง |
| ขุดลึก (M) | 25ม. 30ม. 32ม |
| สี | ตามความต้องการของลูกค้า |
| สภาพแวดล้อมการทำงานที่เหมาะสม | หลุมมูลนิธิบ้านขุด หลุมลึก กระสุน |
|---|---|
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน - 65 ตัน |
| ขุดลึก (M) | 10m 12m 14m 16m 20m |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| การสนับสนุนด้านเทคนิค | ใช่ |
| การทดสอบ | การทดสอบแบบเต็ม |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน - 65 ตัน |
| OEM/ODM | ใช่ |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
|---|---|
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว (ม.) | 10ม. - 32ม |
| รุ่นรถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 25Ton - 65Ton |
| ไฟล์แนบ | Bucket / Clamshell Bucket / Grapple / Grab |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| ความลึกของการขุด | 6ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 18ม |
| เหมาะสำหรับ | ขุดหลุม หลุมฐานรากบ้าน หลุมลึก |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 18ม. - 32ม |
| ถังหอย (cbm) | 0.8cbm 1cbm 1.5cbm 2cbm 3cbm |
| แอปพลิเคชัน | หลุมมูลนิธิบ้านขุดหลุมลึก |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 12m 14m |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| สี | สีขาวสีเหลืองสีขาวสีแดง ฯลฯ |