| Digging Depth | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| Clamshell Bucket (cbm) | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| Suitable Excavators | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion etc |
| Design | High Effective design, safe and stable |
| Cylinders | High quality cylinders, longer service life-span |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ถังหอย | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| สภาพแวดล้อมการทำงานที่เหมาะสม | งานก่อสร้าง ฐานรากบ้านขุด |
| การทดสอบ | ใช่ |
| การสนับสนุนด้านเทคนิค | ใช่ |
| วัสดุ | BS900E พรีเมียม |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 25ม. - 32ม |
| สภาพแวดล้อมการทำงานที่เหมาะสม | หลุมมูลนิธิบ้านขุด หลุมลึก กระสุน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| วัสดุ | Q690D ที่แข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความลึกของการขุด | 20ม. 22ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| ถังหอย | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E, Q690D เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| เหมาะสำหรับ | การขุดดินทราย ทรายหินหิน |
| ทดสอบก่อนส่ง | ใช่ |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| OEM / ODM | ใช่ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความจุของถังแบบฝาพับ | 1 ลบ.ม. - 3 ลบ.ม |
| ขุดลึก (M) | 18ม. 22ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| ความลึกของการขุด | 8ม. 10ม. 15ม. 18ม. 20ม. 22ม. 30ม. 32ม. |
|---|---|
| ลวดสลิง | เชือกลวดคุณภาพสูง muti-strand |
| ถังหอย | 0.8cbm 1cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
| แอปพลิเคชัน | หลุมมูลนิธิบ้านขุดหลุมลึก |
| วัสดุ | BS900E หรือตามที่คุณต้องการ |
| รุ่นขุด | 6ton - 60ton |
|---|---|
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Kobelco Kato ฯลฯ |
| ความยาว | 10ม. 15ม. 18ม. 20ม. 25ม. 28ม |
| สี | กำหนดเอง, แดง, น้ำเงิน, เหลือง ฯลฯ |
| วัสดุ | LG700 |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| สภาพ | ใหม่ |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |