| ถังถัง | มี |
|---|---|
| การรับรอง | ใช่ CE สิทธิบัตร |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขุดบัวขนาดยาว |
| ถัง | มี |
| สภาพ | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 6-120T |
| วัสดุ | Premium Q355B, Q690D, Q355NE |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| สี | สีน้ำเงินขาวสีเหลืองสีเหลืองที่กำหนดเอง |
| ใช้กับ | รถขุด |
| สภาพ | ใหม่แบรนด์ใหม่ |
| สี | ปรับแต่งสีน้ำเงินเหลืองสีเหลือง |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | 20Ton 25ton 30ton 55ton 120ton Excavator |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิค |
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้น ไม่แตกง่าย |
| กระบวนการผลิตอย่างมืออาชีพ | ใช่ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 6 ตัน 20 ตัน 25 ตัน 55 ตันขึ้นไป |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 6 เดือน |
| แอ็พพลิเคชันกว้าง | บูมขุดยาวสามารถใช้ขุดทราย ดิน ตะกอน กรวด ขนถ่ายที่ท่าเทียบเรือ แม่น้ำสะอาด ฯลฯ |
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณร้องขอ |
| ความยาว | 16m 18m 20m 22m 24m |
|---|---|
| ความจุของถัง (cbm) | 0.4, 0.6, 0.8, 1, 2, 3, 4CBM |
| การรับรอง | สิทธิบัตร, ISO, CE |
| การรับประกัน | 6 เดือน 3 เดือน |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 6 ตัน 20 ตัน 25 ตัน 55 ตันขึ้นไป |
| วัสดุ | Q355B, Q355NE, Q690D |
|---|---|
| สภาพการทำงานที่เหมาะสม | ขุดดินดินดินทรายดิน |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | Cat Hitachi Komatsu Sany |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ความยาว | 6m ถึง 35m |
| ลักษณะ | การเข้าถึงระยะยาวประสิทธิภาพสูงทำงานได้อย่างราบรื่น |
|---|---|
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสําหรับ boom และ arm |
| ถังถัง | รวมถังถังหนึ่งถัง |
| ถัง | รวมขนาดของถังขึ้นอยู่กับความยาวของการเข้าถึงระยะยาว |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ลักษณะ | ขุดทรายได้ยาว เคลื่อนย้ายสะดวก |
| ความลึกของการขุด | 6m, 8m, 10m, 12m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนยาวและบูมยาว |
|---|---|
| แอ็พพลิเคชันกว้าง | ใช้ในการขุดทราย ดิน ตะกอน กรวด ขนถ่ายที่ท่าเทียบเรือ แม่น้ำสะอาด ฯลฯ |
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | มี |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | 65 ตัน 25 ตัน 65 ตันขุดขึ้นไป |
| การรับรอง | สิทธิบัตร, ISO, CE |