| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ |
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| พรีเมี่ยม | ใช่ |
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ถังถัง | มี |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม 3 เดือนสำหรับถัง |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม |
|---|---|
| สี | สีขาวสีเหลืองสีแดงที่กำหนดเอง |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | รถขุด 120 ตัน |
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้น ไม่แตกง่าย |
| สภาพ | ใหม่แบรนด์ใหม่ |
| Material | LG700 |
|---|---|
| Digging Depth(m) | 10m 12m 14m 16m 18m 20m |
| Package | YES |
| Color | Red, Yellow, Blue White Customized |
| OEM/ODM | YES |
| วัสดุ | LG700 / HG785 |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 14m 16m 18m |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | กระปุกกระปุก / กระปุกมาตรฐาน |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ถังถัง | มี |
| วัสดุ | วัสดุ Q355B, Q690D |
| ความยาว | 6ม. - 24ม |
| สภาพ | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
|---|---|
| ถังถัง | รวม |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| วัสดุ | Q355B, Q355NE, Q690D ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | ครอบคลุม 24 ชั่วโมงให้บริการ |
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณร้องขอ |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุด 25 ตัน 30 ตันขึ้นไป |
| ความจุถัง | 0.8CBM 1CBM 1.5CBM 2CBM |
| ถัง | มีอยู่ |
| วัสดุเหล็กคุณภาพสูง | Shaogang Q355B หรือ Q690D หรือวัสดุอื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องขุดบ่อขนาดใหญ่ Q690D / Q355B ระยะยาวที่มีระยะยาวในการขุด |
| วัสดุ | Shaogang Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณร้องขอ |
| การรับรอง | ใช่ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
|---|---|
| ความยาว | 16m 18m 20m 22m 24m |
| การรับรอง | สิทธิบัตร, ISO, CE |
| การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต | ใช่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขายแขนบูมยาวของรถขุด |