| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| ลวดสลิง | สายด้ายความแข็งแรงสูง |
| ความลึกของการขุด | 25ม. - 32ม |
| ขนาดถังหอย | 1CBM 1.5CBM 2CBM 3CBM |
| รุ่นขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 10 ตัน - 65 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| สี | แดงเหลืองน้ำเงินขาวปรับแต่งได้ |
| รุ่นขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ไฟล์แนบ | เฉือน / คั้น / เบรกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | งานก่อสร้างรื้อถอน |
| สี | แดงเหลืองน้ำเงินขาวปรับแต่งได้ |
| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ |
| วัสดุ | LG700 / BS900E |
|---|---|
| สิ่งที่แนบมาด้านหน้า | ถังหอย ถังมาตรฐาน |
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน - 200 ตัน |
| ขุดลึก(ม.) | 10ม. 12ม. 16ม. 18ม |
| สี | กำหนดเอง |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
|---|---|
| ขุดลึก(ม.) | 6ม. 8ม. 10ม. 12ม. 14ม. 15ม. 16ม. 18ม. |
| วัสดุ | แอลจี700, HG785 |
| กระบอก | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| OEM/ODM | ใช่ |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| ลวดสลิง | Mutiple - Round Wire Rope, Service Life Life -Sepan |
| รถขุดที่เหมาะสม | 20Ton - 120ton |
| OEM/ODM | มี |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| รถขุดที่เหมาะสม | ฮิตาชิ โคมาตซู ซานี่ โซมลิโอน เป็นต้น |
| การออกแบบ | ทำงานได้อย่างราบรื่นการออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูงการให้บริการที่ยาวนานขึ้น |
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 20 ตันขึ้นไป |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 25ม. 30ม. 32ม |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | ถังหอย / แก่น / ถังมาตรฐาน |
| วัสดุ | BS900E, Q355B เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ใช้กับ | ขุดทราย ดิน ตะกอน ฯลฯ |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
|---|---|
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany ฯลฯ |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| แบบอย่าง | SSB005 |
| รถขุดที่เหมาะสม | เครื่องขุด 20TON-50TON |