| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| เชือกลวด | เชือกลวดหลายเส้น |
| ความยาวในการขุด | 10m 12m 20m 25m 30m 32m |
| การเชื่อม | การเชื่อมที่ดีขึ้น |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| Tube Material | premium BS900E |
|---|---|
| Counterweight | Customized |
| Bucket Capacity | 0.6CBM 1CBM 2CBM 3CBM 4CBM |
| Model | SSB078 |
| Number Of Sections | 3 Sections |
| ชื่อชิ้นส่วน | ถังทําความสะอาดถ้ําขุด |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B, NM400, HARDOX500 เป็นตัวเลือก |
| ความกว้าง | การปรับแต่ง |
| ความจุ | 1.24-2.4ลบม |
| รถขุดที่เหมาะสม | 25-50ตัน |
| Brand | Zhonghe |
|---|---|
| Type | two-section telescopic arm |
| Condition | New,100%new, new telescopic arm |
| Machine weight | 6-36T |
| Color | Customer's Request |
| Situation | New |
|---|---|
| Apply to | 6 ton - 36 ton excavator |
| Quality | Premium |
| Digging depth | 6m-16m |
| Excavator Accessories | Bucket and other accessories |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 6 ตัน - 66 ตัน |
|---|---|
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| ชื่อ | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
|---|---|
| พิมพ์ | รถขุดคราดราก |
| แอปพลิเคชัน | การเคลียร์ที่ดินและการเตรียมสถานที่ |
| สี | ลูกค้าต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพ | ใหม่สุดๆ |
|---|---|
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
| ประเภท | สิ่งที่แนบมากับรถขุด |
| ความจุถัง | 2.2cbm |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| ชื่อชิ้นส่วน | บูมรื้อถอนรถขุด |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B/Q690D |
| รถขุดที่เหมาะสม | 30-50 ตัน |
| ความยาว | 23-24ม |
| การรับประกัน | หกเดือน |