| Maximum Reach | 16m 18m 20m |
|---|---|
| Bucket Capacity | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
| Welding | premium |
| Condition | New |
| Model | SSB089 |
| Welding | premium |
|---|---|
| Maximum Reach | 12m 18m 20m 31m 32m |
| Warranty | 6 Months |
| Bucket Capacity | 2.2cbm |
| Condition | Brand New |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม 3 เดือนสำหรับถัง |
|---|---|
| สภาพการทำงาน | ขุดอุโมงค์ |
| ลักษณะ | ภาระหนัก |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6ton - 60ton |
| วัสดุ | Q355B หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและบูม 3 เดือนสำหรับถัง |
|---|---|
| สภาพการทำงาน | การขุดอุโมงค์ หินแข็ง |
| ลักษณะ | ภาระหนัก |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6ton - 60ton |
| วัสดุ | Q355B หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่มีการรั่วไหลของน้ำมัน |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| รถขุดที่เหมาะสม | ฮิตาชิ โคมาตซู ซานี่ โซมลิโอน เป็นต้น |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ไปป์ไลน์ | ท่อที่ไม่มีรอยต่อ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อหนา |
| ลวดเชื่อม | ลวดเชื่อม Jinqiao |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| ลวดเชื่อม | ลวดเชื่อม Jinqiao |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อหนา |
| บริการหลังการขาย | มี |
| วัสดุ | Shaogang Q355b ประสิทธิภาพการเชื่อมที่ดีขึ้น |
|---|---|
| ลวดเชื่อม | ลวดเชื่อม Jinqiao ลวดเชื่อมที่ดีขึ้น |
| ความแม่นยำ | ความแม่นยำสูง |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| บริการหลังการขาย | มี |
| วัสดุ | Q355B |
|---|---|
| รุ่นรถขุดที่เหมาะสม | 6TON 20TON 35TON 55TON Excavators |
| แขนยืดไสลด์ | แขนกล้อง |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| กระบอกสูบ | กระบอกยาว |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
|---|---|
| กระบอก | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ขุดลึก(ม.) | 6ม. 8ม. 10ม. 12ม. 14ม. 15ม. 16ม. 18ม. |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| วัสดุ | แอลจี700, HG785 |