| สี | สีขาวสีเหลืองสีขาวสีแดง ฯลฯ |
|---|---|
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| ใช้กับ | งานรื้อถอน ขุดลอก งานก่อสร้าง |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน 3 เดือน |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| คุณภาพสูง | ใช่ |
| ยี่ห้อ | เครื่องจักร Zhonghe |
|---|---|
| พิมพ์ | แขนบูมมาตรฐานหรือแบบปรับปรุง |
| ประเภทการย้าย | รถขุดตีนตะขาบ |
| ใช้กับ | วิศวกรรมอาคาร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่, แขน telescopic ใหม่ 100% |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 6-36ต |
| วัสดุ | Q355B, Q690D |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 8m 10m 12m 14m |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6TON 20TON 30TON 40TON 55TON |
| ยี่ห้อ | จงเหอ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | รถขุดตีนตะขาบ |
| วัสดุ | Q355+LG700 |
| สี | คำขอของลูกค้า |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | Shaogang Q355B วัสดุเหล็กที่ดีกว่า |
|---|---|
| ใช้กับ | 6ton - 50ton |
| ลักษณะ | เครื่องโทรทรรศน์ |
| ความลึกของการขุด | 6m, 8m, 10m, 12m |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| วัสดุ | Q355B Q690D |
|---|---|
| คำสำคัญ | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
| การขุดลึก (M) | 10m 12m 16m |
| แพ็คเกจ | เคสไม้ / ฟอง |
| ลักษณะ | น้ําหนักเบา |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
|---|---|
| ยี่ห้อรถขุด | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| OEM / ODM | ใช่ |
| เอื้อมมือ | 10ม. 12ม. 16ม. 18ม. 20ม |
| จิตรกรรม | สีเหลือง, สีแดง, สีฟ้า, สีขาว ฯลฯ |
| ความจุถัง | 0.5cbm 1cbm 2cbm 2.5cbm 3cbm |
|---|---|
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน 10 ตัน 20 ตัน 30 ตัน 40 ตัน 60 ตัน 200 ตัน |
| สี | ที่กำหนดเอง, สีเหลือง, สีแดง, สีขาว ฯลฯ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม / คุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 8ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 20ม. 22ม |