| สภาพการทำงานที่เหมาะสม | หลุมฐานราก ห้องใต้ดิน ที่แคบ |
|---|---|
| ลักษณะ | ขุดทรายได้ยาว เคลื่อนย้ายสะดวก |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| สี | แดง, เหลือง, น้ำเงิน, ขาว ฯลฯ |
|---|---|
| เหมาะสำหรับ | ขุดทราย หิน ดิน งานรื้อถอน |
| หลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิคบริการตลอด 24 ชั่วโมง |
| ความยาว (ม.) | 6ม. - 25ม |
| การทดสอบ | การทดสอบเต็มรูปแบบก่อนที่จะส่ง |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| เอื้อมมือ | 6ม. 10ม. 16ม. 18ม. 20ม |
| ความลึกของการขุด | 15m 16m 18m 20m 22m |
| ความจุถัง | 0.6cbm 0.8cbm 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm |
| สี | กำหนดเอง, แดง, น้ำเงิน, เหลือง ฯลฯ |
| การเข้าถึงระยะไกล | 10m 12m 16m |
|---|---|
| โอเอ็มดี/โออีเอ็ม | มี |
| สี | สีส้มสีน้ำเงินเหลืองสีเหลืองที่กำหนดเอง |
| วัสดุ | Q355B, Q690D, วัสดุพรีเมี่ยม |
| ผู้ผลิต | ใช่ |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การทดสอบ | ใช่ |
| ถังถัง | มีอยู่ |
| วัสดุ | วัสดุ Q355B, Q690D |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| หลังการขาย | ใช่ |
| คุณสมบัติ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้น ไม่แตกง่าย |
| คำสำคัญ | เครื่องขุดบัวขนาดยาว |
| วัสดุ | พรีเมี่ยม Q355B/Q690D/Q355NE |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 16m 18m 20m 25m |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| รถขุดที่เหมาะสม | 10Ton 20ton 30ton 35ton 55Ton |
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| ถังถัง | รวมถังถังหนึ่งถัง |
| วัสดุ | Q355B Q690D Q355NE ตามคำขอของลูกค้า |
| ถัง | 0.45cbm 0.5cbm 0.8cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับการบูมแขน 3 เดือนสำหรับถัง |
| วัสดุ | พรีเมี่ยม Q355B/ Q690D |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 20 ตันขึ้นไป |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรับรอง | สิทธิบัตร, ISO, CE |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| แอ็พพลิเคชันกว้าง | ใช้ในการขุดทราย ดิน ตะกอน กรวด ขนถ่ายที่ท่าเทียบเรือ แม่น้ำสะอาด ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | มี |
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้น มีประสิทธิภาพสูง |