| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ |
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Kato Sany Zoomlion Kobelco |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| พรีเมี่ยม | ใช่ |
| Material | Q355B |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 ผีเสื้อกลางคืน |
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| คำสำคัญ | เครื่องขุดกล้องโทรทรรศน์ |
| การสนับสนุนด้านเทคนิค | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| รุ่นขุด | PC300, CAT320, SY500HD ฯลฯ |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
|---|---|
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แขนโทรทรรศน์ของเครื่องขุด |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ลูกรอก | คุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 20m 25m 30m 32m |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
|---|---|
| การเชื่อม | แข็งแกร่ง |
| รุ่น | SSB089 |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| สภาพ | ใหม่ |
| สภาพ | ใหม่, แขน telescopic ใหม่ 100% |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 6-36ต |
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ถัง | ถัง 1.5CBM 2CBM 2.5CBM |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนกล้องโทรทรรศน์และ 3 เดือนสำหรับถัง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูงหนา |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| ความยาว | 21ม |
| ชื่อสินค้า | รถขุดแขนยาว |
| บริการหลังการขาย | มี |
| ความจุของถัง (cbm) | 0.4, 0.6, 0.8, 1, 2, 3, 4 ลูกบาศก์เมตร |