| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ถัง | ถังหอย 2CBM |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอก | กระบอกสูบคุณภาพสูงกระบอกสูบที่มีชื่อเสียง |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน 24 ชั่วโมง |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เอื้อมมือ | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแกร่งขึ้นปรับแต่ง |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่าย |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| ถัง | ถังหอย |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ชื่อแบรนด์ | Zhonghe |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน | รถขุดบูมยาว |
| วัสดุ | Q355D/Q690D |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| ความยาว | 18m |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 20Ton - 120ton |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การบํารุง | บำรุงรักษาง่าย |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความลึกของการขุด | 4ม. 8ม. 10ม. 12ม |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 6 ตัน - 66 ตัน |
|---|---|
| สี | รับรองความต้องการของลูกค้า |
| วัสดุ | LG700 / Q690D |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบ |
| การทดสอบเต็มรูปแบบ | ใช่ |
| รถขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 20 ตันขึ้นไป |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 25ม. 30ม. 32ม |
| ไฟล์แนบด้านหน้า | ถังหอย / แก่น / ถังมาตรฐาน |
| วัสดุ | BS900E, Q355B เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ใช้กับ | ขุดทราย ดิน ตะกอน ฯลฯ |
| Features | High Effective and Longer Life-span |
|---|---|
| Cylinders | High Quality Improved Cylinders |
| Material | Q355B, High quality steel material |
| Warranty | 6 Months for The Arm |
| Digging Depth(m) | 6m, 12m, 16m, 18m |