| วัสดุ | Shaogang Q355B เครื่องเชื่อม Ningbo |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 CBM - 1.2CBM |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| นำไปใช้กับ | 6ton - 50ton |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ขุดทรายได้ยาว เคลื่อนย้ายสะดวก |
| ความลึกของการขุด | 6m, 8m, 10m, 12m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | โคมัตสึ, ซานี่, ซูมิโตโม, แมว ฯลฯ |
| ความลึกของการขุด | 8ม. 10ม. 12ม. 15ม. 16ม |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | Zhonghe |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน | แขนเลื่อนเครื่องขุด |
| วัสดุ | Q355B |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 10-36ตัน |
| ขุดลึก(ม.) | 6ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 18ม. 20ม |
|---|---|
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน - 55 ตัน |
| วัสดุ | Q355B, Q690D |
| OEM/ODM | ใช่ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ชื่อแบรนด์ | Zhonghe |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน | แขนเลื่อนเครื่องขุด |
| วัสดุ | Q355B |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 20-27 ตัน |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| ถัง | ถังมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10กก.-730กก |
| คุณสมบัติ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |
| ความลึกของการขุด | 6m 8m 10m 12m |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมการทำงานที่เหมาะสม | หลุมมูลนิธิบ้านขุด หลุมลึก กระสุน |
| สี | สีแดง, เหลือง, สีขาวสีขาวปรับแต่ง |
| OEM/ODM | ใช่ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| การเข้าถึงระยะไกล | 10m 12m 16m |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| มีประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือน |
| ชื่อแบรนด์ | Zhonghe |
|---|---|
| ชื่อชิ้นส่วน | อุปกรณ์ขุดอากาศ |
| วัสดุ | Q355D/Q690D |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 10-15Ton |