| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 31m 32m |
|---|---|
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| แบบอย่าง | SSB005 |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ขุดค้น |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| แบบอย่าง | SSB005 |
| รถขุดที่เหมาะสม | เครื่องขุด 20TON-50TON |
| ไจนเดอร์ | กระบอกสูบ |
|---|---|
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| การเข้าถึงสูงสุด | 12m 18m 20m 25m 31m 32m |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| ความจุถัง | 0.4cbm, 0.6cbm, 1.5cbm, 2.2cbm, 2.5cbm |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
| การเข้าถึงสูงสุด | 25ม. 30ม. 32ม |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| บริการหลังการขาย | มีอยู่ |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| พิมพ์ | แขนยืดไสลด์ |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
|---|---|
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| การทดสอบ | ใช่ |
| สี | ปรับแต่ง, แดง, เหลือง, ขาว |
| การรับประกัน | ใช่ 6 เดือนสำหรับแขนและกระบอกสูบ 3 เดือนสำหรับถัง |
| คำสำคัญ | รถขุดแบบมีบูมยืดได้ |
|---|---|
| เชือกลวด | พรีเมี่ยม |
| ยี่ห้อรถขุดที่เหมาะสม | แบรนด์ขุดต่างๆ: Sany Hitachi Komatsu Zoomlion ฯลฯ |
| บริการหลังการขาย | ใช่ |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m 35m |
| Efficiency | High Efficiency, High Effective |
|---|---|
| Bucket | 2cbm Clamshell Bucket |
| Maintanment | Easy Maintanment, Add Lubricant |
| Digging Depth(m) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| Material | Q355B, Q690D, or others as you request |
|---|---|
| Apply to | 20-50ton excavator |
| Warranty | 6 months |
| Product name | excavator telescopic boom |
| Condition | new |