| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง ประสิทธิภาพสูง อายุการใช้งานยาวนาน |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูงกระบอกสูบที่มีชื่อเสียง |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ถัง | กระปุก / จับกระปุก |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
|---|---|
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยมการตรวจจับข้อบกพร่อง |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพดี muti-strand |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนและทรงกระบอก |
| สภาพ | ใหม่ใหม่ |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 8m, 10m, 12m, 16m |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนเลื่อน 3 เดือนสำหรับถัง |
| ใช้กับ | เครื่องขุด 3 ตัน - 55 ตัน |
| ความจุถัง | 0.1 cbm - 1 cbm |
| วัสดุ | Shaogang Q355B/อื่นๆตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ความยาว | 11m-24m |
| สภาพ | ใหม่ |
| เครื่องขุดที่เหมาะสม | รถขุดขนาด 20 ตัน - 85 ตัน |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ขุดลึก (M) | 8m 10m 12m 14m 16m |
| ถัง | ถังมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10กก.-730กก |
| คุณสมบัติ | ช่วงชีวิตที่มีประสิทธิภาพสูงและยาวนานกว่า |
| วัสดุพรีเมี่ยม | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ถัง | 1.5CBM 2CBM Shamshell Bucket / GRAPPLE / GRAB |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอยหอย |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยมเชือกลวด |
| เชือกลวด | การบริการที่ยาวนานขึ้นช่วงชีวิต |
| ขุดลึก(ม.) | 6ม. 10ม. 12ม. 14ม. 16ม. 18ม. 20ม |
|---|---|
| โมเดลรถขุด | 6 ตัน - 55 ตัน |
| วัสดุ | Q355B, Q690D |
| OEM/ODM | ใช่ |
| ประสิทธิภาพสูง | ใช่ |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| ลวดสลิง | เชือกลวดคุณภาพสูง muti-strand |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| คุณภาพ | พรีเมี่ยม |
| ความลึกของการขุด | 12ม. - 32ม |
| ปรับแต่งบริการ | ใช่ |
| แบรนด์ขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany Zoomlion Cat ฯลฯ |