| Apply to | Digging Sand, soil, silt etc |
|---|---|
| Suitable Excavator | 20 ton excavator or above |
| Material | BS900E, Q355B, lighter and stronger |
| Pulley | High Quality Pulley, Enlarge Pulley |
| Digging Depth | 25m 30m 32m |
| การรับประกัน | 6 เดือนสำหรับแขนเลื่อน 3 เดือนสำหรับถัง |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.1 CBM - 2CBM |
| ใช้กับ | 3 ตัน - 55 ตัน |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20 ตัน -25 ตัน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความยาว | 17ม. - 18ม |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| ความจุถัง | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.2cbm |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| จำนวนส่วน | 3 ส่วน |
| OEM / ODM | ใช่ |
| การเชื่อม | พรีเมี่ยม |
| ชื่อชิ้นส่วน | อุปกรณ์ excavator ยาว Reach บูมแขน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355B/Q690 |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | พลังงานและการขุดและการรื้อถอน |
| รถขุดที่เหมาะสม | 6-15ตัน |
| ความยาว | 7-14ม |
| กอง | เสาเข็มเหล็กแผ่น เสาเข็มซีเมนต์ |
|---|---|
| ลักษณะ | อายุการใช้งานยาวนานขึ้นและมีประสิทธิภาพสูง |
| ความยาว | 11m-24m |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20 ตัน - 85 ตัน |
| วัสดุ | เชากัง Q355B |
| สภาพ | ใหม่ ใหม่ 100% แขนและบูมยาวแบบใหม่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ความจุถัง | 0.9m3,0.4-0.5CBM,0.2-6m3 |
| น้ำหนักเครื่อง | 45-120T |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 17ม., 20ม., 25ม., 30ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 25 ตัน - 67 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| สภาพ | ใหม่แบรนด์ใหม่ |
|---|---|
| ถัง | 0.5cbm 1cbm 1.5cbm |
| ถังถัง | รวม |
| ความยาว | 16m 18m 20m 21m |
| วัสดุ | Q355B Q690D Q355NE |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 17ม., 20ม., 25ม., 30ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 25 ตัน - 67 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |