| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-50 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | เครื่องขุดเทเลสโกปิค บูม |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพ | ใหม่ |
| รุ่นรถขุดที่เหมาะสม | 20 ตัน - 85 ตัน |
| ความสูงในการยกเสาเข็มสูงสุด | 13.5ม., 15.8ม., 19ม., 24 ม |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 11-25ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-85 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ความยาว | 11-25ม |
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 20-85 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สภาพการทำงาน | รื้อถอนอาคาร |
| ถัง | ถังหอย / grapple / grab |
|---|---|
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่าย |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูง |
| ถัง | ถังหอย |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ถัง | ถังหอย / grapple / grab |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| วัสดุพรีเมี่ยม | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| ถัง | 1.5CBM 2CBM Shamshell Bucket / GRAPPLE / GRAB |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| การดูแลรักษา | การบำรุงรักษาง่ายเพิ่มน้ำมันหล่อลื่น |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
| ประสิทธิภาพ | ประสิทธิภาพสูงมีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ถัง | 2cbm 2.5cbm bucket / grapple / grap |
| Cylinder | High quality cylinders, famous brand cylinders |
| ขุดลึก (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ที่หมุนได้ | 360 องศา |
|---|---|
| การควบคุมคุณภาพ | การตรวจสอบ 100% ก่อนจัดส่ง |
| โอเอ็ม | ให้บริการ OEM |
| รุ่นขุดที่เหมาะสม | 4-55 ตัน |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุกล่องไม้ / ฟอง |