| การสนับสนุนทางเทคนิค | ใช่ |
|---|---|
| ความลึกของการขุด | 16m 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E, Q690D เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| เหมาะสำหรับ | การขุดดินทราย ทรายหินหิน |
| ทดสอบก่อนส่ง | ใช่ |
| OEM / ODM | ใช่ |
|---|---|
| ความจุถัง | 0.4m3, 0.6m3, 1.5m3, 2m3, 2.2m3 |
| เอื้อมมือ | 10ม. 12ม. 16ม. 18ม. 20ม |
| ใช้กับ | งานขุดลอก งานรื้อถอน ขุดดินทราย หิน |
| วัสดุ | Q355B หรือ Q690D หรือตามที่คุณต้องการ |
| เอื้อมมือ | 20m 25m 30m 32m |
|---|---|
| ความจุถัง | 1cbm 1.5cbm 2cbm 2.5cbm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแรงขึ้น |
| เชือกลวด | เชือกลวดคุณภาพสูง |
| การออกแบบ | การออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
|---|---|
| การปั่น | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
| ความลึกของการขุด | 18m 20m 25m 30m 32m |
| รถขุดที่เหมาะสม | Hitachi Komatsu Sany ฯลฯ |
| วัสดุ | BS900E เบากว่าและแข็งแกร่งกว่า |
|---|---|
| การเชื่อม | การเชื่อมพรีเมี่ยมไม่ใช่เรื่องง่าย |
| ออกแบบ | ทำงานได้อย่างราบรื่นการออกแบบที่มีประสิทธิภาพสูงปลอดภัยและมั่นคง |
| กระบอกสูบ | กระบอกสูบคุณภาพสูง |
| ความลึกของการขุด | 18ม. 20ม. 25ม. 30ม. 32ม |
| วัสดุ | Q355B |
|---|---|
| การเข้าถึงระยะไกล | 6m 8m 10m 12m 16m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| สี | ปรับแต่ง |
| โอเอ็มดี/โออีเอ็ม | มี |
| ไฟล์แนบ | ถัง / หอย |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน 24 ชั่วโมง |
| การแต่งงาน | การเชื่อมพรีเมี่ยม |
| เอื้อมมือ | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | BS900E เบาและแข็งแกร่งขึ้นปรับแต่ง |
| วัสดุ | BS900E |
|---|---|
| รถขุดที่เหมาะสม | 6 ตัน - 200 ตัน |
| ความลึกของการขุด | 18ม. - 32ม |
| ถังหอย (cbm) | 0.8cbm 1cbm 1.5cbm 2cbm 3cbm |
| แอปพลิเคชัน | หลุมมูลนิธิบ้านขุดหลุมลึก |
| วัสดุ | BS900E วัสดุพรีเมี่ยม |
|---|---|
| ถัง | 1CBM 1.5CBM 2CBM 2.5CBM ถัง |
| คุณภาพ | คุณภาพสูง |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อคุณภาพสูง |
| การเข้าถึงนาน (M) | 18m 20m 25m 30m 32m |
| วัสดุ | Q355B, Q690D หรืออื่น ๆ ตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| ใช้กับ | รถขุดขนาด 6-100 ตัน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อสินค้า | รถขุดบูมยืดไสลด์ |
| สภาพ | ใหม่ |